Contact Us

สถาบันรับรองคุณภาพสถานพยาบาล (องค์การมหาชน)

88/39, อาคารสุขภาพแห่งชาติ, ชั้น 5, ซอยสาธารณสุข 6, ติวานนท์. ตลาดขวัญเมือง, นนทบุรี 11000.

โทรศัพท์ : 0-2832-9400

โทรสาร : 0-2832-9540



ค้นหาบุคคลและหน่วยงานที่ต้องการติดต่อ

Name : Kittinan Anakamanee, M.D.

Position : ผู้อำนวยการสถาบัน
telephone : 02 832 9464
Email : kittinan@ha.or.th

Name : piyawan limpanyalert

Position : รองผู้อำนวยการสถาบัน
telephone : 02 832 9464
Email : piyawan@ha.or.th

Name : Komate Nakwannakit

Position : n/a
telephone : 02 832 9464
Email : komate@ha.or.th

Name : Jaksana Panyacheewin

Position : n/a
telephone : 02 832 9482
Email : jaksana@ha.or.th

Name : Duangkamon Namprateep

Position : n/a
telephone : 02 832 9490
Email : duangkamon@ha.or.th

Name : Maturose Paspipatkul

Position : n/a
telephone : 02 832 9481
Email : maturose@ha.or.th

Name : Supaphen Srisodsai

Position : n/a
telephone : 02 832 9483
Email : supaphen@ha.or.th

Name : Pattera Umpornsrisupap

Position : n/a
telephone : 02 832 9431
Email : pattera@ha.or.th

Name : Rungthipwan Mingmook

Position : n/a
telephone : 02 832 9422
Email : rungthipwan@ha.or.th

Name : Duangmanee Sririt

Position : n/a
telephone : 02 832 9444
Email : duangmanee@ha.or.th

Total: 56 lists


Map Google

Map

;